ส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของ

สอบถามสถานะพัสดุ Standard Express
รูปภาพ
Sasiton Sriphoaun

ส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของ

โพสต์ โดย Sasiton Sriphoaun »

สถาะนะจัดส่งบอกส่งสำเร็จแล้ว(Order has been delivered)แต่ของยังไม่มี ยังไม่มีคนเซ็นรับแล้วทำไมถึงบอกส่งสำเร็จอะค่ะ เบอร์โทรก็ไม่โทรมาไม่มีการติดต่ออะไรมาเลย
สั่งของตั้งแต่วันที่1ของส่งมาวันที่3ถึงไทยตั้งแต่วันที่7วันนี้วันที่16แล้วของน่าจะมาถึงได้แล้วนะคะ
เคยสั่งของจากต่างประเทศบ่อยรอนานสุด9วันเองค่ะ
#ผิดหวังกับการขนส่งนี้มากเลยค่ะㅠ_ㅠ
แนบไฟล์
ㅠ_ㅠ
ㅠ_ㅠ
064E2DF1-9236-442D-8180-8C2A32771894.jpeg (135.59 KiB) Viewed 27558 times

admin
Site Admin

Re: ส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รั

โพสต์ โดย admin »

นำแทรคเช็คชื่อผู้รับครับ ว่าใครรับ ตามให้ถูกขนส่งจะตามได้ง่าย ให้ดูว่า แทรคที่ถึงเมืองไทยส่งโดยขนส่งใด shopee express,kerry,ninja หรือไทยโพสต์ครับ
กลุ่มผู้ใช้ ขนส่งพัสดุ standard express

รูปภาพ

กดรับคูปอง ส่วนลด ส่งฟรี Shopee,Lazada คลิ๊กที่นี่

suminta

Re: ส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รับของส่งสำเร็จแต่ไม่ได้รั

โพสต์ โดย suminta »

ปัญหาเดี๋ยวกันเลยค่ะ ขึ้นการจัดส่งสำเร็จ แต่ไม่ได้รับของ
ไม่มีใครโทรมานัดรับของ ที่หอพักนิติก็ไม่อยู่ แล้วขึ้นส่งสำเร็จได้ยังไง ส่งของไปที่ไหน พรุ่งนี้วันอาทิตย์ด้วยตามไม่ได้อีก จะต้องทำยังไง
#ตกใจเพราะปัญหานี้มีเยอะมาก ตามอ่านในกระทู้ ไม่ได้ปรับปรุงเลย
น้ำมนต์

โพสต์ โดย น้ำมนต์ »

ขึนสถานะว่านำจ่ายสำเร็จแล้ว แต่ของยังไม่ได้รับเลยค่ะ เมื่อเช้าพนักงานของshopee ก้เข้าเอาของมาส่งให้ ไม่เห็นมีกล่องพัสดุตัวนี้ลย ยังไม่ได้รับของ อยากทราบว่าใครเซ็นรับแทนเหรอคะ
รบกวนตามของให้ด้วยนะคะ ปกติก้ไม่เคยเป็นแบบนี่เลย
TH205037392783U
Ava

โพสต์ โดย Ava »

เป็นเหมือนกันค่ะ ขึ้นว่ามีผู้รับแล้วแต่ไม่มีชื่อที่เซ็น ตอนนี้ยังไม่ได้ของเลย ไม่ทราบว่าต้องทำยังไงคะ
PPPPPPPPP

โพสต์ โดย PPPPPPPPP »

เราก็ยังไม่ได้รับของ แต่สถานะขึ้นส่งตามจากใครไม่ได้เลย โทรหาคอล เซ็นเตอร์ก็เรื่องไม่เดิน ไม่มาส่งแล้วขึ้นว่าส่งแล้วได้ยังไงอ่ะ ห่วยแตก TH204553260487P

ร่วมให้คะแนนขนส่งหรือแนะนำติชม เพื่อปรับปรุงการได้บริการได้ที่ลิ้งด้านล่างนี้ครับ

คลิ๊กให้คะแนนที่นี่

ตอบกลับโพส